YSRCP Candidate Updates New MLAs and MPs List Andhra Pradesh Assembly Elections

YSRCP Candidate Updates New MLAs and MPs List in 2024

The YSR Congress Party (YSRCP) has sent ripples through the political landscape of Andhra Pradesh with the announcement of fresh faces for both the upcoming Assembly and Lok Sabha elections. This blog dives into the latest updates on YSRCP’s candidate list, analyzing the new MLAs and MPs and what their inclusion means for the party’s future.

YSRCP Candidate List for 2024 Andhra Pradesh Assembly Elections

ysrcp latest candidates As of February 3, 2024 (6th List)

  1. Ichchapuram – Priya Vijaya Sairaj
  2. Palasa – Siddiri Appalaraju
  3. Tekkali – Duvvada Vani
  4. Srikakulam – Dharmana Prasada Rao
  5. Amadalavalasa – Thammineni Seetharam
  6. Narasannapeta – Dharmana Krishnam Das
  7. Rajam (SC) – Tale Rajesh
  8. Palakonda (ST) – Vishwasrayam Kalavathi
  9. Kurupam (ST) – Pamula Pushpa Sreevani
  10. Parvathipuram (SC) – Alajani Joga Rao
  11. Salur (ST) – Peddik Pedda Rao
  12. Cheepurupalli – Bhoothsava Satyanarayana
  13. Gajapatinagaram – Bhoothsava Appalanarasayya
  14. Nemilli – Baddukaonda Appalanaidu
  15. Vijayanagaram – Kollagotla Veerabhadraswami
  16. Visakha East – MVV Satyanarayana
  17. Visakha North – Kammila Kannaparaju (K.K.Raju)
  18. Bheemili – Avanthi Srinivasa Rao
  19. Visakha West – Adaari Anand Kumar
  20. Visakha South – Vasupalli Ganesh Kumar
  21. Gajuwaka – Varukuti Ramachandra Rao
  22. Pedapadu – Gudiwada Amarnath
  23. Anakapalle – Malasala Bharat Kumar
  24. Chodavaram – Karanam Dharma Sree
  25. Madugula – Buddi Muthyala Naidu
  26. Araku (ST) – Goddeti Madhavi
  27. Paderu (ST) – Matsyaraaya Vishwasveswara Rao
  28. Narsapur – Petla Umashankar Ganesh
  29. Payakaraopeta (SC) – Kambala Jogulu
  30. Tuni – Dadisetti Raj
  31. Rajamahendravaram City – Murgaini Bharat
  32. Rajamahendravaram Rural – Chelluboina Venugopal
  33. Rajamundry – Rapaka Varaprasada Rao
  34. P. Gannavaram – Vipparthi Venugopal
  35. Kakinada City – Dwarampadu Chandrasekhar Reddy
  36. Mandapeta – Thota Thirumurtulu
  37. Pithapuram – Vangi Geeta Vishwanath
  38. Ramachandrapuram – Pilli Suryaprakash
  39. Jaggampeta – Thota Narasimha
  40. Peddapuram – Davuluru Dorababu
  41. Prathipada – Varupula Subbarao
  42. Rajanagaram – Jakkampudi Raj
  43. Rampachodavaram (SC) – Nagulapati Dhanalakshmi
  44. Kovvur (SC) – Taneti Vanita
  45. Bheemavaram – Granthi Srinivas
  46. Tanuku – Karumuri Nageshwara Rao
  47. Tadepalligudem – Kottu Satyanarayana
  48. Denduluru – Kothari Abbaiah Chowdary
  49. Polavaram – Tellam Rajyalakshmi
  50. Nuzividu – Maeva Venkata Pratap Appa Rao
  51. Gannavaram – Vallabhaneni Vanshi
  52. Gudivada – Kodali Nani
  53. Kaikaluru – Dulam Nageshwara Rao
  54. Peddapuram – Uppala Ramu
  55. Machilipatnam – Penumarthi Krishna Murthy (Kittu)
  56. Penamaluru – Jogi Ramesh
  57. Vijayawada Central – Velampalli Srinivasa Rao
  58. Vijayawada West – Sheik Asif
  59. Jaggaiahpet – Uday Bhanu Samaneeni
  60. Vijayawada East – Devineni Avinash
  61. Tadikonda (SC) – Mayeethoti Sujatha
  62. Mangalagiri – Gani Chiranjeevi
  63. Vemuru(SC): Varukuti Ashok Babu
  64. Repalle: Eavuri Ganesh
  65. Prathipadam(SC): Balasani Kiran Kumar
  66. Guntur West: Vidudala Rajini
  67. Guntur East: Sheik Noori Fatima
  68. Chilakaluripet: Mallela Rajesh Naidu
  69. Sattenapalli: Ambati Rambabu
  70. Vinukonda: Bolla Brahmanayudu
  71. Gurazala: Kasu Mahesh Reddy
  72. Macheerla: Pinnelli Ramakrishna Reddy
  73. Yerragoondapalem: Thatipirthi Chandrasekhar
  74. Darsi: Boocheapalli Siva Prasad Reddy
  75. Addanki: Paneem Hanimi Reddy
  76. Sathanootulapadu: Meruga Nagarjuna
  77. Ongole: Balineni Srinivasa Reddy
  78. Kondapi: Adimulupula Suresh
  79. Atmakur: Mekapaati Vikram Reddy
  80. Kovvur: Nallapureddi Prasanna Kumar Reddy
  81. Nellore City: Anil Kumar Yadav
  82. Sarvepalli: Kakani Govardhan Reddy
  83. Gudur: Meriga Muralidhar
  84. Badvel: Dasari Sudha
  85. Kadapa: Anjad Basha
  86. Rayachoti: Gaddicotta Srikant Reddy
  87. Pulivendula: YS Jagan Mohan Reddy
  88. Produturu: Rachamallu Siva Prasad Reddy
  89. Allagadda: Gangulu Bijjender Reddy
  90. Kurnool: Hafeez Khan
  91. Panyam: Katasani Rambhoopala Reddy
  92. Nandyal: Shilpa Ravi Chandra Kishore Reddy
  93. Banaganapalle: Katasani Rami Reddy
  94. Don: Buggana Rajendranath Reddy
  95. Emmiganuru: Machani Venkatesh
  96. Aluru: Chippagiru Virupaksha
  97. Rayadurgam: Mettu Govinda Reddy
  98. Anantapur Urban: Ananta Venkatarama Reddy
  99. Kalyanadurgam: Talari Rangayya
  100. Raptadu: Thoppudurthi Prakash Reddy
  101. Madakasira (SC) : Era Lakkappa
  102. Hindupur: M.K.Roopa
  103. Penukonda: K.V.Usha Sri Charan
  104. Dharmavaram: Ketireddy Venkataram Reddy
  105. Kadiri: B.S.Maqbool Ahmed
  106. Punganuru: Peddireddi Ramachandra Reddy
  107. Chandragiri: Chevireddy Mohit Reddy
  108. Tirupati: Bhumana Abhinaya Reddy
  109. Srikalahasti: Biyyapu Madhusudhan Reddy
  110. Nagari: R.K.Roja
  111. Gangadhara Nellore: N. Reddeppa
  112. Chittoor: Vijay Anand Reddy
  113. Kuppam: K.R.J.Bharath
  114. Araku Valley (ST) – Regam Madhusudhana Rao
  115. Avanigadda – Dr. Simhadri Chandra Sekhar Rao
  116. Satyavedu (SC) – Nukathoti Rajesh
  117. Singanamala (SC) – M. Veeranjaneyulu
  118. Nandikotkur (SC) – Dr. Sudhir Dara
  119. Tiruvuru (SC) – Nallagaatla Swamy Das
  120. Kovvuru (SC) – Talari Venkatrao
  121. Gopalapuram (SC) – Taneti Vanitha
  122. Kanigiri – Daddala Narayana Yadav
  123. Mylavaram – Sarnala Tirupati Rao Yadav
  124. Markapuram – Anna Ramababu
  125. Giddalur – K. Nagarjuna Reddy
  126. Nellore City – Md. Khalil (Deputy Mayor)
  127. GD. Nellore – K. Narayana Swamy
  128. Emmiganuru – Butta Renuka
  129. Ichchapuram – Piriya Vijaya
  130. Tekkali – Duvvada Srinivas
  131. Chintalapudi (SC) – Kambham Vijay Raju
  132. Rayadurgam – Mettu Govindar Reddy
  133. Buchepalle Sivaprasad Reddy
  134. Puttalapattu (SC) – Muthirevula Sunil Kumar

YSRCP Candidate List for 2024 Andhra Pradesh Assembly Elections in Telugu

  1. ఇచ్ఛాపురం – పిరియ విజయ సాయిరాజ్
  2. పలాస – సిదిరి అప్పలరాజు
  3. టెక్కలి – దువ్వాడ వాణి
  4. శ్రీకాకుళం – ధర్మాన ప్రసాదరావు
  5. ఆమదాలవలస – తమ్మినేని సీతారాం
  6. నరసన్నపేట – ధర్మాన కృష్ణం దాస్
  7. రాజం (SC) – తలే రాజేష్
  8. పాలకొండ (ST) – విస్వసరాయ్ కళావతి
  9. కురుపాం (ST) – పాముల పుష్ప శ్రీవాణి
  10. పార్వతీపురం (SC) – అలజంగి జోగారావు
  11. సాలూరు (ST) – పీడిక రాజన్న దొర
  12. చీపురుపల్లి – బొత్స సత్యనారాయణ
  13. గజపతినగరం – బొత్స అప్పలనారసయ్య
  14. నెల్లిమర్ల – బడ్డుకొండ అప్పలనాయుడు
  15. విజయనగరం – కొలగొట్ల వీరభద్రస్వామి
  16. భీమిలి – అవంతి శ్రీనివాస్ రావు
  17. విశాఖ ఈస్ట్ – ఎంవీవీ సత్యనారాయణ
  18. విశాఖ నార్త్ – కమ్మిల కన్నపరజు (K.K.Raju)
  19. విశాఖ వెస్ట్ – ఆడారి ఆనంద్ కుమార్
  20. విశాఖ సౌత్ – వాసుపల్లి గణేష్ కుమార్
  21. గాజువాక – వరుకుతి రామచంద్రరావు
  22. పెందుర్తి – గుడివాడ అమర్నాథ్
  23. అనకాపల్లి – మాలసల భారత్ కుమార్
  24. చోడవరం – కరణం ధర్మ శ్రీ
  25. మాడుగుల – బుడి ముత్యాల నాయుడు
  26. ఆరుకు(ST) – గొడ్డేటి మాధవి
  27. పాడేరు(ST)- మత్స్యరాస విశ్వేశ్వర రాజు
  28. నర్సీపట్నం – పెట్ల ఉమాశంకర్ గణేష్
  29. పాయకరావుపేట (SC) – కంబాల జోగులు
  30. తుని – దాడిసెట్టి రాజ
  31. రాజమండ్రి సిటీ – మర్గని భారత్
  32. రాజమండ్రి రూరల్ – చెల్లుబోయిన వేణుగోపాల్
  33. రాజోలు – రాపాక వరప్రసాద్ రావు
  34. P.గన్నవరం – విప్పర్తి వేణుగోపాల్
  35. కాకినాడ సిటీ – ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి
  36. మండపేట – తోట తిరుముర్తులు
  37. పిఠాపురం – వంగ గీత విశ్వనాథ్
  38. రామచంద్రాపురం – పిల్లి సూర్యప్రకాష్
  39. జగ్గంపేట – తోట నరసింహం
  40. పెద్దాపురం – దవులురి దొరబాబు
  41. ప్రత్తిపాడు – వరుపుల సుబ్బారావు
  42. రాజానగరం – జక్కంపూడి రాజ
  43. రంపచోడవరం (SC) – నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి
  44. కొవ్వూరు (SC) – తనేటి వనిత
  45. భీమవరం – గ్రంధి శ్రీనివాస్
  46. తనుకు – కరుమురి నాగేశ్వర్ రావు
  47. తాడేపల్లిగూడెం – కొట్టు సత్యనారాయణ
  48. దెందులూరు – కొఠారి అబ్బయ చౌదరీ
  49. పోలవరం – తెల్లం రాజ్యలక్ష్మి
  50. నూజివీడు – మేక వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు
  51. గన్నవరం – వల్లభనేని వంశీ
  52. గుడివాడ – కోడలి నాని
  53. కైకలూరు – దులం నాగేశ్వర రావు
  54. పెడన – ఉప్పాల రాము
  55. మచిలీపట్నం – పేర్ని కృష్ణ మూర్తి(కిట్టు)
  56. పెనమలూరు – జోగి రమేష్
  57. విజయవాడ సెంట్రల్ – వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు
  58. విజయవాడ వెస్ట్ – షేక్ అసిఫ్
  59. విజయవాడ ఈస్ట్ – దేవినేని అవినాష్
  60. జగ్గయ్యపేట – ఉదయ్ భాను సామినేని
  61. తాడికొండ(SC) – మేకతోటి సుచరిత
  62. మంగళగిరి – గంజి చిరంజీవి
  63. వేమూరు(SC) – వరికుటి అశోక్ బాబు
  64. రేపల్లె – ఈవురి గణేష్
  65. ప్రత్తిపాడు(SC) – బాలసాని కిరణ్ కుమార్
  66. గుంటూరు వెస్ట్ – విడుదల రజినీ
  67. గుంటూరు ఈస్ట్ – షేక్ నూరి ఫాతిమా
  68. చిలకలూరిపేట – మల్లెల రాజేష్ నాయుడు
  69. సత్తెనపల్లి – అంబటి రాంబాబు
  70. వినుకొండ – బొల్ల బ్రహ్మనాయుడు
  71. గురజాల – కాసు మహేష్ రెడ్డి
  72. మాచెర్ల – పిన్నెలి రామకృష్ణ రెడ్డి
  73. యర్రగొండపాలెం – తటిపర్తి చంద్రశేఖర్
  74. దర్శి – బూచేపల్లి శివ ప్రసాద్ రెడ్డి
  75. అద్దంకి – పనెం హనిమి రెడ్డి
  76.  సంతనూతలపాడు – మెరుగు నాగార్జున
  77. ఒంగోలు – బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి
  78. కొండపి – అదిములపు సురేష్
  79. ఆత్మకూరు – మేకపాటి విక్రమ్ రెడ్డి
  80. కోవూరు – నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్ రెడ్డి
  81. నెల్లూరు సిటీ – అనిల్ కుమార్ యాదవ్
  82. సర్వేపల్లి – కాకాని గోవర్ధన్ రెడ్డి
  83. గూడూరు – మెరిగా మురళీధర్
  84. బద్వేల్ – దాసరి సుధ
  85. కడప – అంజద్ బాషా
  86. రాయచోటి – గడ్డికోట శ్రీకాంత్ రెడ్డి
  87. పులివెందుల – YS జగన్ మోహన్ రెడ్డి
  88.  ప్రొద్దుటూరు – రాచమల్లు శివప్రసాద్ రెడ్డి
  89. అల్లగడ్డ – గంగుల బిజ్జెందర్ రెడ్డి
  90. కర్నూల్ – హఫీజ్ ఖాన్
  91. పాన్యం – కాటసాని రాంభూపాల్ రెడ్డి
  92. నంద్యాల – శిల్పా రవిచంద్ర కిషోర్ రెడ్డి
  93. బనగానపల్లె – కాటసాని రామిరెడ్డి
  94. దోన్ – బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి
  95. ఎమ్మిగనూరు – మచని వెంకటేష్
  96. అలురు – చిప్పాగిరి విరూపాక్ష
  97. రాయదుర్గం – మెట్టు గోవింద రెడ్డి
  98. అనంతపూర్ అర్బన్ – అనంత వెంకటరామరెడ్డి
  99. కళ్యాణదుర్గం – తలారి రంగయ్య
  100. రాప్తాడు – తోపుదుర్తి ప్రకాష్ రెడ్డి
  101. మడకశిర (ఎస్సీ) – ఈర లక్కప్ప
  102. హిందూపూర్ – M.K.రూప
  103. పెనుకొండ – K.V.ఉష శ్రీ చరణ్
  104. ధర్మవరం – కేతిరెడ్డి వెంకటరమి రెడ్డి
  105. కదిరి – B.S.మక్బూల్ అహ్మెద్
  106. పుంగనూరు – పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రా రెడ్డి
  107. చంద్రగిరి – చెవిరెడ్డి మోహిత్ రెడ్డి
  108. తిరుపతి – భూమన అభినయ రెడ్డి
  109. శ్రీకాళహస్తి – బియ్యపు మధుసూధన్ రెడ్డి
  110. నగరి – R.K.రోజా
  111. గంగాధర నెల్లూరు – ఎన్.రెడ్డప్ప
  112. చిత్తూరు – విజయానందా రెడ్డి
  113. కుప్పం – K.R.J.భారత్
  114. అరుకు వేలీ (ఎస్టీ) –  రేగం మత్స్య లింగం
  115. అవనిగడ్డ –  డా. సింహాద్రి చంద్రశేఖరరావు
  116. సత్యవేడు (ఎస్సీ) –  నూకతోటి రాజేష్
  117. శింగనమల (ఎస్సీ) – ఎం. వీరాంజనేయలు
  118. నందికొట్కూరు (ఎస్సీ) – డాక్టర్ సుధీర్ దారా
  119. తిరువూరు (ఎస్సీ) – నల్లగట్ల స్వామిదాస్
  120. కొవ్వూరు (ఎస్సీ) – తలారి వెంకట్రావు
  121. గోపాలపురం (ఎస్సీ) – తానేటి వనిత
  122. కనిగిరి – దద్దాల నారాయణ యాదవ్
  123. మైలవరం – సర్నాల తిరుపతిరావు యాదవ్
  124. మార్కాపురం – అన్నా రాంబాబు
  125. గిద్దలూరు – కె. నాగార్జున రెడ్డి
  126. నెల్లూరు సిటీ – ఎండీ. ఖలీల్ ( డిప్యూటీ మేయర్)
  127. జీడీ. నెల్లూరు – కె.నారాయణస్వామి
  128. ఎమ్మిగనూరు – బుట్టా రేణుక
  129. ఇచ్చాపురం – పిరియ విజయ
  130. టెక్కలి – దువ్వాడ శ్రీనివాస్
  131. చింతలపూడి (ఎస్సీ) – కంభం విజయ రాజు
  132. రాయదుర్గం – మెట్టు గోవిందరెడ్డి
  133. బూచేపల్లి శివప్రసాదరెడ్డి
  134. పూతలపట్టు (ఎస్సీ) – మూతిరేవుల సునీల్కుమార్

MP Candidate List for 2024 in Telugu

  1. శ్రీకాకుళం (ఎంపీ) – పేరాడ తిలక్ (Srikakulam (MP) – Peraada Tilak)
  2. విశాఖపట్నం (ఎంపీ) – బొత్స ఝాన్సీ లక్ష్మి (Visakhapatnam (MP) – Botsa Jhansi Lakshmi)
  3. ఏలూరు (ఎంపీ) – కారుమూరి సునీల్ కుమార్ యాదవ్ (Eluru (MP) – Karamuri Sunil Kumar Yadav)
  4. విజయవాడ (ఎంపీ) – కేశినేని నాని (Vijayawada (MP) – Kesineni Nani)
  5. కర్నూలు (ఎంపీ) – గుమ్మనూరి జయరాం (Kurnool (MP) – Gummundur Jayaram)
  6. చిత్తూరు (ఎంపీ) (ఎస్సీ) – కె. నారాయణ స్వామి  (Chittoor (MP) (SC) – K. Narayana Swamy)
  7. మదనపల్లె – నిస్సార్ అహ్మద్ (Madanapalle – Nissar Ahmed)
  8. నెల్లూరు (ఎంపీ) – ఆదాల ప్రతాప్ (Nellore (MP) – Adala Pratap)
  9. ఆలూరు – బూసినే విరూపాక్షి (Aluru – Boosine Virapakshi)
  10. కోడుమూరు (ఎస్సీ) – డాక్టర్ సతీష్ (Kodmoor (SC) – Dr. Satish)
  11. గూడూరు (ఎస్సీ) – మేరిగ మురళి (Gudur (SC) – Meruga Murali)
  12. సత్యవేడు (ఎస్సీ) – మద్దిల గురుమూర్తి (Sattuvedu (SC) – Maddil Gurumoorthy)
  13. పెనమలూరు – జోగి రమేశ్ (Penamaluru – Jogi Ramesh)
  14. పెడన – ఉప్పాల రాము (Pedana – Uppala Ramu)
  15. కాకినాడ (ఎంపీ)  –   చలమలశెట్టి సునీల్ (Kakinada (MP) – Chalamshetty Sunil)
  16. మచిలీపట్నం (ఎంపీ)  –  సింహాద్రి రమేష్ బాబు (Machilipatnam (MP) – Simhadri Ramesh Babu)
  17. నర్సారావుపేట (ఎంపీ) – పోలుబోయిన అనిల్ కుమార్ యాదవ్ (Narasaraopet (MP) – Polaboyina Anil Kumar Yadav)
  18. తిరుపతి (ఎస్సీ) (ఎంపీ) – మద్దిల గురుమూర్తి (Tirupati (SC) (MP) – Maddila Gurumoorthy)
  19. రాజమండ్రి (ఎంపీ) – డా. గూడూరి శ్రీనివాస్ (Rajahmundry (MP) – Dr. Guduru Srinivas)
  20. నర్సాపురం (ఎంపీ) – అడ్వకేట్ గూడూరి ఉమాబాల (Narsapuram (MP) – Advocate Guduru Umabala)
  21. గుంటూరు (ఎంపీ) – ఉమ్మారెడ్డి వెంకట రమణ (Guntur (MP) – Umbarreddy Venkateswara Ramana)
  22. చిత్తూరు (ఎంపీ) (ఎస్సీ) – ఎన్.రెడ్డప్ప (Chittoor (MP) (SC) – N. Reddappa)
ap welfare schemes calendar 2023-24
Spread the love

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top